Dek~Multimedia&Animation
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Dek~Multimedia&Animation

เด็กมัลติมีเดีย ม.ราชภัฏ อุบลฯ

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เอางานเก่าละกันนะครับ งานใหม่ค่อยว่ากัน

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Afboof_Records
พลเมือง
Afboof_Records

เอางานเก่าละกันนะครับ งานใหม่ค่อยว่ากัน Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เอางานเก่าละกันนะครับ งานใหม่ค่อยว่ากัน   เอางานเก่าละกันนะครับ งานใหม่ค่อยว่ากัน I_icon_minitimeMon Oct 12, 2009 1:24 am

ขึ้นไปข้างบน Go down
chaochao
Admin
Admin

: 36

เอางานเก่าละกันนะครับ งานใหม่ค่อยว่ากัน Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เอางานเก่าละกันนะครับ งานใหม่ค่อยว่ากัน   เอางานเก่าละกันนะครับ งานใหม่ค่อยว่ากัน I_icon_minitimeFri Oct 23, 2009 4:02 pm

แนะำำนำให้ฝากไฟล์ ใน เว็ปนี้ดีกว่าน่ะ
http://dekmultimedia.lifeme.net/forum-f4/topic-t15.htm

อ่านเอา une
ขึ้นไปข้างบน Go down

เอางานเก่าละกันนะครับ งานใหม่ค่อยว่ากัน
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1